Kết Quả Thi Hội Khỏe Phù Đổng Vòng Trường

Thứ tư - 19/11/2014 10:25

STT Họ và tên Danh hiệu Lớp
1 Võ Trần Lâm Hạng nhất môn Điền Kinh 100m nam khối 8,9 9A3
2 Nguyễn Hữu Thọ Hạng nhì môn Điền Kinh 100m nam khối 8,9 9A3
3 Nguyễn Phước Trọng Hạng ba môn Điền Kinh 100m nam khối 8,9 7A6
4 Nguyễn Thị Phượng Vỹ Hạng nhất môn Điền Kinh 100m nữ khối 8,9 9A4
5 Nguyễn Thạch Phương Nhi Hạng nhì môn Điền Kinh 100m nữ khối 8,9 8A3
6 Võ Thị Hồng Xuyến Hạng ba môn Điền Kinh 100m nữ khối 8,9  9A1
7 Hồ Minh Trường Hạng nhất môn Điền Kinh 400m nam khối 8,9  9A2
8 Lê Thành Đạt Hạng nhì môn Điền Kinh 400m nam khối 8,9 9A2
9 Trần Anh Hào Hạng ba môn Điền Kinh 400m nam khối 8,9  9A2
10 Hồ Minh Trường Hạng nhất môn Điền Kinh 200m nam khối 8,9  9A2
11 Lê Thành Đạt Hạng nhì môn Điền Kinh 200m nam khối 8,9  9A2
12 Nguyễn Minh Mẫn Hạng ba môn Điền Kinh 200m nam khối 8,9  9A5
13 Nguyễn Tuấn Vũ Hạng nhất môn Điền Kinh 100m nam khối 6,7  7A6
14 Nguyễn Hoàng Anh Hạng nhì môn Điền Kinh 100m nam khối 6,7  7A6
15 Phan Minh Long Hạng ba môn Điền Kinh 100m nam khối 6,7  7A5
16 Bùi Thị Quế Tâm Hạng nhất môn Điền Kinh 100m nữ khối 6,7  7A6
17 Nguyễn Thanh Hằng Hạng nhì môn Điền Kinh 100m nữ khối 6,7  7A1
18 Nguyễn Thị Ngọc Trúc Hạng ba môn Điền Kinh 100m nữ khối 6,7  7A7
19 Nguyễn Tuấn Vũ Hạng nhất môn Điền Kinh 200m nam khối 6,7 7A6
20 Nguyễn Hoàng Tân Hạng nhì môn Điền Kinh 200m nam khối 6,7  7A2
21 Bùi Tấn Đạt Hạng ba môn Điền Kinh 200m nam khối 6,7  7A6
22 Lê Quỳnh Như Hạng nhất môn Điền Kinh 200m nữ khối 6,7 7A5
23 Trần Thị Lan Hương Hạng nhì môn Điền Kinh 200m nữ khối 6,7 7A7
24 Nguyễn Ngọc Diệu Hiền Hạng ba môn Điền Kinh 200m nữ khối 6,7 7A1
25 Nguyễn Tùng Tấn Hạng nhất môn Nhảy Xa nam khối 8,9  9A3
26 Nguyễn Phạm Khánh Huy Hạng nhì môn Nhảy Xa nam khối 8,9 8A5
27 Trần Khánh Bằng Hạng ba môn Nhảy Xa nam khối 8,9  8A5
28 Bùi Tấn Đạt Hạng nhất môn Nhảy Xa nam khối 6,7  7A6
29 Nguyễn Hoàng Anh Hạng nhì môn Nhảy Xa nam khối 6,7  7A6
30 Nguyễn Tuấn Vũ Hạng ba môn Nhảy Xa nam khối 6,7  7A6
31 Nguyễn Tuấn Vũ Hạng nhất môn Ném Bóng Xa nam khối 6,7  7A6
32 Bùi Tấn Đạt Hạng nhì môn Ném Bóng Xa nam khối 6,7  7A6
33 Phạm Minh Hưng Hạng ba môn Ném Bóng Xa nam khối 6,7  7A5
34 Trần Khánh Bằng Hạng nhất môn Ném Bóng Xa nam khối 8,9  8A5
35 Dương Thiện Tâm Hạng nhì môn Ném Bóng Xa nam khối 8,9 8A5
36 Đỗ Nguyễn Duy Khang Hạng ba môn Ném Bóng Xa nam khối 8,9  8A4
37 Nguyễn Tuyết Phi Hạng nhất môn Ném Bóng Xa nữ  8A1
38 Lê Minh Trang Hạng nhì môn Ném Bóng Xa nữ  6A5
39 Bùi Thanh Thảo Hạng ba môn Ném Bóng Xa nữ  8A5
40 Phạm Minh Hưng Hạng nhất môn Cầu Long nam khối 7  7A5
41 Luân Hoàng Anh Hạng nhì môn Cầu Long nam khối 7  7A1
42 Đặng Nhật Bình Hạng ba môn Cầu Long nam khối 7  7A1
43 Lê Thị Tuyết My Hạng nhất môn Cầu Long nữ khối 7  7A6
44 Hồ Quế My Hạng nhì môn Cầu Long nữ khối 7  7A1
45 Võ Thị Thanh Ngân Hạng ba môn Cầu Long nữ khối 7  7A6
46 Nguyễn Hữu Nhân Hạng nhất môn Cầu Long nam khối 6  6A8
47 Huỳnh Văn Sang Hạng nhì môn Cầu Long nam khối 6  6A7
48 Võ Thành An Hạng ba môn Cầu Long nam khối 6  6A8
49 Nguyễn Uyên Phương Hạng nhất môn Cầu Long nữ khối 6  6A8
50 Nguyễn Ngọc Hạnh Trinh Hạng nhì môn Cầu Long nữ khối 6  6A5
51 Nguyễn Thị Anh Thư Hạng ba môn Cầu Long nữ khối 6  6A4
52 Nguyễn Hoài Phong Hạng nhất môn Cầu Long nam khối 8,9  9A5
53 Nguyễn Thái Long Hạng nhì môn Cầu Long nam khối 8,9  8A5
54 Nguyễn Xuân Quang Hạng ba môn Cầu Long nam khối 8,9 9A2
55 Nguyễn Tuyết Phi Hạng nhất môn Cầu Long nữ khối 8,9  8A1
56 Hồ Lê Mỹ Linh Hạng nhì môn Cầu Long nữ khối 8,9  9A3
57 Nguyễn Thị Phượng Vỹ Hạng ba môn Cầu Long nữ khối 8,9  9A4
58 Trương Quốc Bảo Hạng nhất môn Đá Cầu nam  6A6
59 Dương Thiện Tâm Hạng nhì môn Đá Cầu nam  8A5
60 Đỗ Lê Minh Duy Hạng ba môn Đá Cầu nam  6A7
61 Nguyễn Hạo Nhiên Hạng nhất môn Bóng Bàn nam  7A2
62 Trần Phương Bảo Hạng nhì môn Bóng Bàn nam  7A5
63 Trịnh Minh Thi Hạng ba môn Bóng Bàn nam  6A7
64 Nguyễn Ngọc Thanh Nhi Hạng nhất môn Bóng Bàn nữ  9A6
65 Huỳnh Thị Bích Tuyền Hạng nhì môn Bóng Bàn nữ  6A7
66 Nguyễn Hoài Bảo Trâm Hạng ba môn Bóng Bàn nữ  9A6
67 Cao Thành Phát Hạng nhất môn Cờ Vua nam khối 6,7  6A8
68 Trần Phương Bảo Hạng nhì môn Cờ Vua nam khối 6,7 7A5
69 Lâm Thoại Bình Nguyên Hạng ba môn Cờ Vua nam khối 6,7  6A4
70 Nguyễn Thị Hồng Ngân Hạng nhất môn Cờ Vua nữ khối 6,7  7A2
71 Nguyễn Nam Phương Hạng nhì môn Cờ Vua nữ khối 6,7  7A2
72 Đỗ Kim Duyên Hạng ba môn Cờ Vua nữ khối 6,7  6A3
73 Nguyễn Đào Tuyết Nhi Hạng nhất môn Điền Kinh 200m nữ 8A2
74 Nguyễn Thị Mai Trâm Hạng nhì môn Điền Kinh 200m nữ 8A2
75 Trương Thị Huỳnh Như Hạng ba môn Điền Kinh 200m nữ  8A2

Tổng số điểm của bài viết là: 0 trong 0 đánh giá

Click để đánh giá bài viết

  Ý kiến bạn đọc


Thăm dò dư luận

Bạn biết gì về NukeViet 3?

Thống kê truy cập
  1. Đang truy cập11
  2. Hôm nay73
  3. Tháng hiện tại18,630
  4. Tổng lượt truy cập285,258
Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây